எரிபொருள் தொடர்பான முக்கிய அறிவித்தல்

இலங்கை பெற்றோலியக் கூட்டுத்தாபனம், உற்பத்தி தொழிற்சாலைகளுக்கு டேங்கர்களாகவும், நிறுவனங்களுக்கு டொலரில் செலுத்துவதற்கும் எரிபொருள் விநியோகத்தை தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தியுள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.
இதனை சிரேஷ்ட அதிகாரி ஒருவர் இன்று தெரிவித்ததாகவும் கூறப்படுகின்றது. இந்த இரண்டு அமைப்புகளுக்கும் ஊக்கமளிக்கும் வகையில் புதிய தொழிற்சாலைகள் மற்றும் நிறுவனங்களின் பதிவு இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளதாகத் தெரிவித்த அதிகாரி, இந்த அமைப்பு மீண்டும் தொடங்கும் திகதி குறித்து கூற முடியாது என்றும் கூறினார்.

அதேசமயம் வாகனம் அல்லாத எரிபொருள் தேவைக்காக தனியான எரிபொருள் ஒதுக்கீடு ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளதாலும், கடந்த சில நாட்களாக எரிபொருள் இருப்புக்கள் இல்லாததாலும் இந்த முடிவு எடுக்கப்பட்டதாகவும் அந்த அதிகாரி தெரிவித்ததாகவும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *