ஊடக அறிக்கை: எரிசக்தி அமைச்சு

 1. தேசிய எரிபொருள் பாஸ் QR அமைப்பு ஆகஸ்ட் 1 முதல் நாடு முழுவதும் நடைமுறைக்கு வரும். கடைசி இலக்க எண் தகடு அமைப்பு, டோக்கன்கள் முறை மற்றும் நடைமுறையில் இருந்த பிற அமைப்புகள் செல்லுபடியற்றதாக்கப்படுகின்றது.
  QR அமைப்பு & ஒதுக்கீடு பயன்படுத்தப்படும்.
 2. QR முறையில் ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்ட எரிபொருள் நிலையங்களுக்கு எரிபொருள் விநியோகம் முன்னுரிமை அளிக்கப்படும். எரிபொருள் நிலையங்களுக்கு விநியோகிக்கப்படும் பங்குகளில் இருந்து QR ஐப் பயன்படுத்துபவர்களின் எண்ணிக்கையை சரிபார்க்க இந்த அமைப்பு கண்காணிக்கப்படும்.
 3. செஸி எண்ணுடன் பதிவு செய்ய முடியாத வாகனங்களைப் பயன்படுத்துவோர் நாளை முதல் வருவாய் உரிம எண்ணுடன் (Vehicle Revenue License No) பதிவு செய்யலாம்.
 4. அனைத்து முச்சக்கர வண்டிகளையும் அந்தந்த பொலிஸ் நிலையத்தில் பதிவு செய்யும்படியும் அவர்களுக்கு அருகில் உள்ள எரிபொருள் நிரப்பு நிலையத்தை பரிந்துரைக்கும்படியும் கேட்டுக்கொள்கிறேன்.
 5. ஜெனரேட்டர்கள், தோட்டக் கருவிகள், இயந்திரங்கள் மற்றும் எரிபொருள் தேவைப்படும் பிற உபகரணங்களைப் பயன்படுத்துபவர்கள், தேவையான எரிபொருள் வகை, வாராந்திர எரிபொருள் தேவை மற்றும் எரிபொருள் நிரப்பு நிலையத்தின் தேர்வு ஆகியவற்றை அந்தந்த பிரதேச செயலகங்களில் பதிவு செய்யுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம்.
 6. பல வாகனங்களைக் கொண்ட வணிகங்கள் அனைத்து வாகனங்களையும் தங்கள் வணிகப் பதிவு எண்ணுடன் பதிவு செய்யலாம்.
 7. பொது போக்குவரத்துக்கு முன்னுரிமை அளிக்கப்படும். CTB டிப்போக்களில் பேருந்துகளுக்கான எரிபொருள் ஒதுக்கீடு, வழித்தட அனுமதி மற்றும் சேவையில் உள்ள கி.மீ.களின் எண்ணிக்கை ஆகியவற்றின் அடிப்படையில் நிர்ணயிக்கப்பட்ட ஒதுக்கீட்டைக் கொண்டு ஒதுக்கப்படும்.
 8. பாடசாலை சேவை வாகனங்கள், அலுவலக போக்குவரத்து வாகனங்கள், தொழில்கள், சுற்றுலாத் துறை, அம்புலன்ஸ்கள் மற்றும் அதிகாரிகளால் சரிபார்க்கப்பட்ட பிற அத்தியாவசிய சேவைகளின் டீசல் எரிபொருள் தேவைகளையும் CTB டிப்போக்கள் எளிதாக்கும்.
 9. அனைத்து எரிபொருள் நிலையங்களிலும் அம்புலன்ஸ்களுக்கு முன்னுரிமை அளிக்கப்பட வேண்டும் & அவர்களின் வாகனங்களுக்கு எரிபொருள் நிரப்ப அவர்கள் கோரும் அளவு எரிபொருளை வழங்க வேண்டும்.
 10. ஒவ்வொரு பொலிஸ் நிலையத்தினாலும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட எரிபொருள் நிரப்பு நிலையங்களில் இருந்து காவல் துறைக்கு ஒதுக்கப்பட்ட ஒதுக்கீடு வழங்கப்படும் மற்றும் அதற்கேற்ப தெரிவிக்கப்படும்.
 11. பொதுமக்கள் 0742123123 என்ற எண்ணுக்கு சட்டவிரோத எரிபொருள் சேமிப்பு அல்லது விற்பனை நடவடிக்கைகளின் புகைப்படங்கள் அல்லது வீடியோ ஆதாரங்களை WhatsApp இல் அனுப்ப முடியும். QR அணுகல் தற்காலிகமாக தடுக்கப்படும் மற்றும் மீண்டும் மீண்டும் குற்றவாளிகள் மற்றும் சட்ட நடவடிக்கை எடுக்கப்படும்.
 12. திங்கட்கிழமையன்று எரிபொருள் நிரப்பு நிலையங்களில் கூட்டத்தை கூட்ட வேண்டாம் என்று பொதுமக்களை கேட்டுக்கொள்கிறேன், நாடளாவிய ரீதியில் உள்ள எரிபொருள் நிரப்பு நிலையங்களில் இருந்து ஒதுக்கப்பட்ட ஒதுக்கீட்டைப் பெறுவதற்கு வாரம் முழுவதும் கிடைக்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *