மீண்டும் தோற்றது இந்திய அணி

இந்திய சுற்றுப்பயணத்தை மேற்கொண்டுள்ள தென்னாப்பிரிக்க அணி டி20 தொடரின் இரண்டாவது போட்டியில் வெற்றிபெற்றதன் மூலம் தென் ஆபிரிக்கா 2-0 என முன்னிலை பெற்றது.

இன்று Toss வென்று பீல்டிங்கை தேர்வு செய்த பவுமா தென்னாப்பிரிக்க கேப்டன் இந்தியாவை முதலில் பேட் செய்ய அழைத்தார்.அதன்படி, இந்திய அணி 20 ஓவர்கள் முடிவில் 6 விக்கெட் இழப்புக்கு 148 ரன்கள் எடுத்தது. இந்திய இன்னிங்ஸில் அதிக ரன் குவித்த வீரர் ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் 35 பந்துகளில் 40 ரன்கள் எடுத்தார். பந்து வீச்சில் இஷான் கிஷான் 34 ஓட்டங்களையும், தினேஷ் கார்த்திக் 30 ஓட்டங்களையும் பெற்றதோடு அன்ரிச் நோர்ட்ஜே 2 விக்கெட்டுகளை கைப்பற்றினர்.

149 ரன்கள் எடுத்தால் வெற்றி என்ற இலக்குடன் களமிறங்கிய தென்னாப்பிரிக்கா அணி 18.2 ஓவரில் 6 விக்கெட் இழப்புக்கு 149 ரன்கள் எடுத்து வெற்றி பெற்றது.கியின்டன் அடி கொக் பதிலாக அணியில் இடம்பிடித்த ஹென்ரிச் கிளாசென் 46 பந்துகளில் 81 ரன்கள் எடுத்து தென்னாப்பிரிக்காவின் முன்னணி வீரரானார், டெம்பா பவுமா (30) மற்றும் டேவிட் மில்லர் (20) அதிகபட்ச ஸ்கோராக எடுத்தனர்.இந்திய அணி சார்பில் பந்து வீச்சில் புவனேஸ்வர் குமார் 4 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். ஆட்டநாயகன் விருதை ஹென்ரிச் கிளாசன் பெற்றார்.

ஐந்து போட்டிகள் கொண்ட டி20 தொடரில் தென்னாப்பிரிக்கா வெற்றி பெற்றதன் மூலம் 2-0 என முன்னிலை பெற்றது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *