நான் அரசியல்வாதிகளிடம் இருந்து ஒரு ரூபாய் கூட வாங்கவில்லை என கண்ணீர் மல்க கூறினார். – ஞானாக்கா

நான் அரசியல்வாதிகளிடம் இருந்து ஒரு ரூபாய் கூட வாங்கவில்லை என ஞானாக்கா தெரிவித்துள்ளார். மே9 ஆம் திகதி அனுராதபுரத்தில் வன்முறை கும்பல் தனது வீட்டைத் தாக்கிய பின்னர், தனது சொந்த வியர்வை, உழைப்பால் கட்டியெழுப்பப்பட்ட அனைத்தும் இப்போது எரித்து அழிந்துவிட்டதாகக் ஞானாக்கா கண்ணீருடன் தெரிவித்துள்ளார். சண்டே ரைம்ஸின் குமுதினி ஹெட்டியாராச்சிக்கு அளித்த பிரத்தியேக நேர்காணலில் தெரிவித்த ஞானாக்கா, நாட்டை ஆட்சி செய்வது குறித்து ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஷவுக்கு அறிவுறுத்தல் வழங்கவில்லை அரசியல் விவகாரங்கள் எதுவும் ஜனாதிபதியுடன் பேசப்படவும் இல்லை எனவும் தெரிவித்துள்ளார்.ஜனாதிபதி அல்லது வேறு யாருக்கும் வழங்கிய ஆசீர்வாதங்கள் மற்றும் வழிகாட்டுதல்களை ‘ நினைவில் இல்லை என்று கூறினார்.இலங்கையின் சமீபத்திய தலைவிதியை அதன் தலைவர்கள் மூலம், குறிப்பாக ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஷவுக்கு சூனியம் அல்லது சூனியம் மூலம் வழிநடத்த முயன்றதான கருத்தை அவர் மறுக்கிறார். ” அவர் புத்தரை வழிபடுபவர் என்றும், புத்த மத போதனைகளைப் பின்பற்றுபவர் என்றும் கூறுகிறார், மேலும் அரசியல் அல்லது இராணுவ ஆதரவால் தான் ஆதாயம் அடைந்தார் என்ற குற்றச்சாட்டுகளை நிராகரிக்கிறார்.ஜனாதிபதியும் அவரது மனைவியும் சுமார் 12-13 வருடங்களுக்கு முன்னர் வருகை தந்துள்ளனர். பயங்கரவாதத்திற்கு எதிரான போரில் போராடி வெற்றி பெற்ற காலம் அது. முன்னாள் ஜனாதிபதி மஹிந்த ராஜபக்ஷ இரண்டு முறை வந்துள்ளார். தற்போதைய ஜனாதிபதி பல மாதங்களாக வரவில்லை என்றார்.வி.ஐ.பிகளுக்கு தனது பணிகளைச் செய்ய ஹெலிகொப்டர் மூலம் அழைத்துச் செல்லப்பட்டதாகக் கூறப்படும் குற்றச்சாட்டுகளை அவர் நிராகரித்தார். குறிப்பாக காலி முகத்திடலில் உள்ள போராட்டக்காரர்கள் கலைப்பதற்காக சபிக்கப்பட்ட தண்ணீரை விநியோகிக்க அனுப்பவில்லை. “நான் அந்த விஷயங்களைச் செய்யும் வகை இல்லை என்று அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *